HEC don samfuran kwaskwarima na musamman

HydroxyethylcelluloseHECshi ne polymer mai narkewa wanda ba na ionic ba wanda ke narkewa a cikin ruwan zafi da ruwan sanyi. Hydroxyethylcellulose jerin HEC yana da nau'ikan viscosities da yawa, kuma hanyoyin magance ruwa duk ruwan da ba na Newton bane.

Hydroxyethyl cellulose shine mahimmin ƙari a cikin samfuran sinadarai na yau da kullun. Yana iya ba kawai inganta danko na ruwa ko emulsion kayan shafawa, amma kuma inganta watsawa da kuma kumfa kwanciyar hankali.

amfani:
1. Yana da kyau sosai.
2. Yana da babban daidaito da cikawa.
3. Kyakkyawan kayan ƙirƙirar fim.
4. Yana da musamman high kudin yi.
5.It yana da kyakkyawan digiri na maye gurbin don tabbatar da kwanciyar hankali na dogon lokaci na samfurin.

Digiri na polymerization:
Akwai rukunin hydroxyl guda uku akan kowace naúrar anhydroglucose a cikin cellulose, wanda aka bi da shi tare da alkali a cikin maganin sodium hydroxide mai ruwa don samun gishirin sodium na cellulose, sannan a sami amsawar etherification tare da ethylene oxide don samar da hydroxyethyl cellulose ether. A cikin aiwatar da haɗakarwar hydroxyethyl cellulose, ethylene oxide na iya maye gurbin ƙungiyoyin hydroxyl akan cellulose, kuma ana ɗaukar sarkar polymerization amsa tare da ƙungiyoyin hydroxyl a cikin ƙungiyoyin da aka maye gurbinsu.

Hydroxyethylcellulose yana da kyawawan kaddarorin hydration. Maganin ruwan sa mai santsi ne kuma iri ɗaya, tare da ruwa mai kyau da daidaitawa. Sabili da haka, kayan kwalliyar da ke dauke da hydroxyethyl cellulose suna da daidaito mai kyau da cikawa a cikin akwati, kuma suna yada sauƙi a kan gashi da fata idan an shafa su. Ana amfani da shi sosai a cikin kwandishana, wankin jiki, sabulun ruwa, gels da kumfa, man goge baki, daskararrun deodorants masu ƙarfi, kyallen takarda (jarirai da manya), gels masu shafawa.

Baya ga sarrafa ruwa,hydroxyethyl celluloseyana da kyau kwarai film kafa Properties. Fim ɗin da aka kafa yana da tabbacin kasancewa cikin cikakkiyar yanayi ƙarƙashin 350x da 3500x madubi dubawa, kuma yana kawo kyakkyawan fata mai santsi lokacin amfani da kayan kwalliya.


Lokacin aikawa: Afrilu-25-2024